Bán 5m x 32m đất thổ cư Đường Lý Thái Tổ, Thị xã LaGi giá gốc 1.65 tỷ gần Biển

Báo vi phạm
  • Báo vi phạm

    Nếu phát hiện nội dung tin đăng vi phạm những lí do bên dưới, vui lòng báo cáo, xin chân thành cảm ơn!

Chia sẻ tin này: 
Nội dung chi tiết

Bán 5m x 32m full thổ cư Mặt tiền Lý Thái Tổ, Thị xã LaGi rẻ nhất thị trường 1.65 tỷ sổ hồng riêng
Vị trí đắc địa – Gần biển – Mặt tiền đường nhựa lớn – Khu dân cư sầm uất – Pháp lý rõ ràng, đầu tư sinh lời cao!

  • Địa chỉ: Đường Lý Thái Tổ, thôn Hiệp An, xã Tân Tiến, thị xã LaGi, tỉnh Bình Thuận

  • Khoảng cách: Cách biển 1,5km, đường Hùng Vương 1km, Nguyễn Minh Châu 500m, Lê Quang Định 1,5km

  • Diện tích: Ngang 5m x dài 32m – Tổng diện tích: 178m² – Mục đích sử dụng: Đất ở đô thị (full thổ cư, chưa trừ lộ giới)

  • Giá bán: 330 triệu/m ngang – Tổng giá: 1,65 tỷ – Thương lượng

  • Hướng đất: Bắc

  • Pháp lý: Sổ hồng riêng – Công chứng sang tên ngay

  • Tiện ích xung quanh:
    Gần chợ, trường học, UBND, khu dân cư hiện hữu, đường nhựa rộng 30m, giao thông thuận tiện, điện nước đầy đủ

  • Phù hợp: xây nhà ở, kinh doanh, đầu tư, cho thuê lâu dài

Liên hệ ngay: Minh DoNa – 0911.95.88.99 để xem đất & thương lượng giá!
Chuyên mua bán – Ký gửi – Đầu tư bất động sản
Hỗ trợ pháp lý: Kiểm tra quy hoạch, công chứng sang tên nhanh chóng.
Tư vấn đầu tư: Đánh giá tiềm năng, tối ưu lợi nhuận.
Hỗ trợ vay vốn ngân hàng & các dịch vụ liên quan.

  • Bán 5m x 32m đất thổ cư Đường Lý Thái Tổ, Thị xã LaGi giá gốc 1.65 tỷ gần Biển
Tham gia Cần Thơ Today Miễn phí

Tham gia đăng tin tại Cần Thơ Today!

Để có thể quảng bá sản phẩm - dịch vụ của bạn với đông đảo người dùng!

Đánh giá & Gửi tin nhắn
0 0 đánh giá
Đánh giá
Theo dõi
Thông báo của
0 Góp ý
Cũ nhất
Mới nhất Được bỏ phiếu nhiều nhất
Phản hồi nội tuyến
Xem tất cả bình luận
Facebook Bình luận - Like & Chia sẻ